h

Bayanin Kamfanin

Game da Mu

OTAO, tun daga 2015, ya ci gaba da aiki sama da abokan ciniki 7000, gami da nau'ikan 300 + a duk faɗin duniya.

A matsayina na ɗaya daga cikin manyan masana'antun masu kare allo, ƙwarewa wajen samar da mafita guda ɗaya na bincike, ci gaba, ƙira, kasafin kuɗi da samar da masu kare allo don wayoyin hannu, ruwan tabarau na hannu, Allunan,PC, Agogo, kyamarori, GPS, Mota, kayan aikin gida da Injinan Masana'antu ...

Domin bayar da kyakyawan sabis ga kwastomomi, OTAO ya kafa cibiyar R&D mai zafin gaske mai ƙarancin ƙarfi da tushen samarwa, 12000m2, ISO / SGS / TUV da aka ba da satifiket.

Daɗin maraba da haɗin haɗin OEM / ODM tare da mu a cikin sabon fasaha a cikin gilashin zafin jiki.

"Ka sa shi daidai, Ka sauƙaƙe shi, Ka bambanta shi!"

Kamfanin Farko ya sami nasarar TUV a fannin kariya ta allo.

Kamfanin Farko ya haɓaka fasahar kere kere ta 3D a fagen mai kare allo.

Mai ba da kyaututtuka na masu rarraba Mercedes-Benz, masu rarraba Luxuries.

Mai sayarwa na kamfanonin sadarwa a Amurka da Euro.

Mai ba da samfuran shahararren allo na Amurka da Turai.

Mai sayarwa 5 na Amazon

"Girma | Raba | ingirƙira | Haɗawa"

"Budewa | Sha'awa | Farin Ciki | Nauyi |"

Babban mahimmancin ci gaban OTAO

Tun daga 2005, OTAO yana ci gaba da ƙoƙari da haɓaka ƙirar ƙira, haɓaka ƙungiya, sabis na abokin ciniki da ayyukan zamantakewar jama'a.

Picture

2020

Yayi aiki tare da kamfanin Japan da Koriya don R & D sabbin kayan kariya na allo

Movie

2019

Fadada layukan samarwa kuma ya sayi karin injunan CNC, injunan gwaji don sarrafa inganci Creatirƙiri installingirƙirar injin atomatik UV gilashi; Saita ƙungiyar tallace-tallace B2C kuma yi rajistar mai sayarwa na Amazon

Picture

2018

Mun saka hannun jari kuma mun sami sabon kayan masarufi 12000 m2 da cibiyoyin 2 R&D a garin Fenggang, Dongguan City, don faɗaɗa sikelin samarwa da haɓaka Fasaha da fasaha. OTAO ya sadaukar domin samar da samfuran inganci masu inganci.

Location

2017

Sadaukarwa zuwa 3D cikakken murfin tare da cikakken AB mai gamsarwa gilashin gilashi da 2x farfasa gilashin 3D mai zafin gilashi

Location

2016

2016 Innovative mafi ƙarfi 2x shatterproof zafin gilashi da gilashin tsaro na gilashi tare da fasaha na silicone rim an ƙaddamar.

Movie

2016

2016 Innovative mafi ƙarfi 2x shatterproof zafin gilashi da gilashin tsaro na gilashi tare da fasaha na silicone rim an ƙaddamar.

Picture

2015

Kasancewa ɗaya daga cikin masana'antun farko sun fara 3D mai ƙarancin gilashin zafin gilashi. Fiye da raka'a miliyan 3D na masu kariya na gilashin gilashi masu taushi an siyar.

Location

2015

Ingantaccen 3D mai lankwasa gilashi mai haske. An kashe dala miliyan 1 a cikin R&D da layin samarwa

Location

2012

OTAO ya mai da hankali kan samar da zafin kare gilashi mai zafin rai

Movie

2011

Alamar OTAO mai rijista, da sunan Shenzhen OTAO Technology Co.Ltd

Picture

2009

bayar da adadin kayan haɗin wayar hannu na OEM sabis ga shahararrun kamfanonin kamfani.

Movie

2005

Fulljion Digital Technology co., Ltd. an kafa shi kuma an bayyana shi azaman filin kayan haɗin wayar.

OTAO TABBATARWA

ISO14001: 2015 ISO9001: 2015 OHSAS18001: 2007 SGS ROSH SGS KAI TUV Takaddar    

ALIBABA Kamfanin da aka tantance mai samarda kamfanin Globalsource ya kimanta kamfanin 

TAungiyar OTAO

Assionwarewar Ci Gaban Professionalwarewa

Manufar samar da kyawawan kayayyaki, sabis, gogewa ga abokin tarayya da abokan cinikinmu daga ko'ina cikin duniya.

about-us3-2