proud_top_banner

Samsung S21Ultra 3D Cikakken Manne Mai Tsara Maɓallin Gilashin Gilashi

Samsung S21Ultra 3D Cikakken Manne Mai Tsara Maɓallin Gilashin Gilashi

Girman gilashin murfin gilashi mai haske don Samsung S21 Ultra, babban haske da cikakken zane mai ɗaukar hoto, yana ba da gefen gefen kariya don kare wayarka ..0.25mm gilashin siraran bakin ciki mai tsayi yana tabbatar da daidaitaccen aiki tare da taɓawa mai mahimmanci.


Bayanin Samfura

 9H Hardness yadda yakamata yana kare wayarka ta hannu daga scuffs da scratches.

 Ya rufe dukkan allo ɗinka ciki har da gefuna masu lanƙwasa.

 Bubble kyauta da sauƙin shigarwa.

● M sanadin oleo-phobic santsi yana hana zanan yatsun hannu, smudges yadda yakamata.

 Gilashin siraran bakin ciki yana tabbatar da ingancin aikin allon fuska na asali, tallafawa aikin buɗe yatsan hannu na ultrasonic.

Na'urorin na'urori

 Samsung S21 matsananci

2
3
4
6
5
7

SAURAN SIFFOFI

9H taurin

Lura cewa 9H a cikin masana'antar gilashi mai zafin rai hakika tana nufin taurin fensir, ba sanannen taurin Mohs ba (Fensir 9H Hardness = Mohs 6H Hardness). Kowane rukuni na gilashin zafin nama na OTAO yana buƙatar ƙaddamar da gwajin wahalar ɗaukar fensir na Mitsubishi 9H na Japan.

Shigarwa Mai Sauƙi

Shigar da fim ɗin taushi na OTAO yana da sauƙi da sauƙi. Idan kuna la'akari da tashar, za ku iya zaɓar mai ba da izini (wanda ake kira tire ɗin shigarwa) don taimakawa shigarwa. Ko mabukaci ba tare da kwarewar fim ba zai iya sanya fim a kai a kai.

dg (3)

Kariyar Gilashin Gilashi

Gilashin aluminium-silicate da fasahar zafin da aka yi amfani da shi a cikin OTAO Tempered Glass don ƙara tashin hankalin gilashin da ke sa cikakken jiki ƙarfi.

Edarfafa gesa'idodi don Protectionarin Kariya

OTAO Zafin gilashi yana kiyaye sasanninta da gefunan allonku don hana kwakwalwan kwamfuta da dakatar da fasa daga farawa da yadawa.

dg (6)

Bubble Free & Kura Free

Don adana tsada, masana'antu da yawa suna samarwa a cikin yanayin da babu ƙura, kuma yana da sauƙi a shigar da ƙura cikin samfurin AB manne, kuma wasu ƙurar na da wahalar samu idan ba ta sami tsayayyar ingancin dubawa ba bayan samarwa, har sai an makala su. Kuna iya gani a waya, ya makara.

Wasu masana'antun suna amfani da manne mai ƙarancin AB, kuma kumfan iska na iya bayyana.

OTAO ya ɗauki tsarin dubawa mai inganci mai inganci, daga albarkatun ƙasa, yanayin samarwa, tsarin samarwa zuwa ajiyar ƙarshe, sarrafa tsaurara, kuma yana ba da ƙwararren ƙurar mara ƙura da kumfa mai zafin gilashin gilashi a gare ku.

Mai saurin fahimta tare da 3D Ultra-sonic Sensor

Manyan samfuran Samsung S10, S20, S21, Note10, da kuma note 20 jerin duk suna amfani da Qualcomm's yatsan hannu na ultrasonic, wanda hakan ya inganta tsaro na kwance allon. Amma kuma yana kawo babban ƙalubale ga masana'antar gilashi mai zafin rai. A halin yanzu, kashi 95% na mai kare gilashin gilashin gilashi a kasuwa ba zai iya tallafawa rikodin yatsan hannu na ultrasonic da fitarwa sosai ba. Koyaya, OTAO mai ɗaukar allon gilashin zafin jiki an inganta shi ƙwarai a cikin kwanciyar hankali da daidaito na fitowar yatsa ta hanyar ci gaba da bincike da ci gaba da haɓakawa.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    Samfur Categories

    Mayar da hankali kan samar da mafita don shekaru 5.